ఇప్పుడు ఉన్న సమాజంలో బంధాలకన్నా వారి పాపులారిటీ గురుంచి ఎక్కువగా ఆలోచించే వారే ఎక్కువ. వారి ఆలోచన ధోరణి వల్ల నష్టపోయేవారు ఎంతో మంది. ఈ నేపథ్యంలో రూపొందించిన 3 నిమిషాల వ్యవధిగల షార్ట్ ఫిలిం హెల్ప్. 176 ప్రొడక్షన్స్ సమర్పణలో జి.శివ దర్శకత్వం వహించి D. పృథ్వి రామ్ గోపాల్ వర్మ నిర్మించిన షార్ట్ ఫిలిం హెల్ప్. దిమ్మీలి సూర్య, పృధ్వి తేజ ఇందులో నటించారు. సినిమాటోగ్రఫీ విద్యాసాగర్ చేసారు.
ఈ షార్ట్ ఫిలిం వ్యవధి చాలా తక్కువ అయినా కూడా దర్శకుడు మనోగతం ఏమిటో చూడగానే అర్ధమవుతోంది. ఇందులో విషయం ఏమిటంటే ఒక వ్యక్తి కరోనా మహమ్మారి వలన తన కుటుంబాన్ని కోల్పోతారు,దానితో ఎవరూ కూడా ఆ ఇంటి వైపు వెళ్ళరు. ఆ సమయంలో తనకు తినడానికి కూడా ఏమి లేకపోవడంతో తన స్నేహితుడికి కాల్ చేసి కొంత డబ్బు కావాలని అడుగుతాడు కానీ ఆ స్నేహితుడు తన దగ్గర డబ్బులు ఉన్నా కూడా లేదని తప్పించుకుంటాడు. దాని తరువాత ఆ డబ్బులు లేవన్న స్నేహితుడు అతని మరొక స్నేహితుడి మధ్య జరిగిన సంభాషణ ఏమిటి ఆ తరువాత జరిగిన పరిణామాలు ఏంటి అనేది ఈ షార్ట్ ఫిలిం కధ.

మీరు కూడా ఈ షార్ట్ ఫిలిం ను ఓ లుక్కేయండి

https://youtu.be/a5_KcWqEmWg

Subscribe
Notify of
guest
0 Comments
Inline Feedbacks
View all comments