లాక్‌డౌన్ నేపథ్యంలో మరోసారి రాష్ట్రాల ముఖ్యమంత్రులతో ప్రధాన మంత్రి నరేంద్ర మోదీ వీడియో కాన్ఫరెన్స్ నిర్వహించనున్నారు. మరికాసేపట్లో ఈ సమావేశం ప్రారంభంకానుంది. అన్ని రాష్ట్రాలు, కేంద్రపాలిత ప్రాంతాల సీఎంలు సమావేశంలో పాల్గొననున్నారు. దేశంలో దశల వారీగా లాక్‌డౌన్ ఎత్తివేసే అంశంపై ఈ సమావేశంలో ప్రధానంగా చర్చించనున్నారు. మే 3 తర్వాత లాక్‌డౌన్‌ను కొనసాగించాలని పలు రాష్ట్రాలు కోరుతున్నాయి.

కరోనా లాక్‌డౌన్ నేపథ్యంలో సీఎంలతో మోదీ సమావేశం కానుండడం ఇది మూడోసారి. కరోనా వ్యాప్తి కట్టడి, లాక్‌డౌన్ అమలు జరుగుతున్న తీరు, ఆంక్షల కొనసాగింపు, సడలింపు తదితర అంశాలపై ముఖ్యమంత్రులతో ప్రధాని చర్చలు జరుపనున్నారు. దశలవారీగా లాక్‌డౌన్ ఎత్తివేసే విషయంపై సీఎంలతో మాట్లాడే అవకాశం ఉంది. కరోనా కేసులు పెరుగుతున్న తీరుతో రాష్ట్రాలు ఆందోళన వ్యక్తం చేస్తున్నాయి. పలు రాష్ట్రాలు మే 3 తర్వాత కూడా లాక్‌డౌన్‌ను కొనసాగించాలని కోరుతున్నాయి. దీనిపైనా ప్రధాని మోదీ స్పష్టత ఇచ్చే అవకాశం ఉంది.

Subscribe
Notify of
guest
0 Comments
Inline Feedbacks
View all comments