శిచక్రాల ప్రకారం మీ చివరి జన్మలో మీరేంటో తెలుసుకునే వీలుందా ? మనుషుల జీవితం చాలా సర్ ప్రైజింగ్ గా ఉంటుంది. ఒక జన్మ తర్వాత మరొక జన్మ అలా.. జన్మజన్మల జీవితాన్ని అనుభవిస్తారు. అయితే మనిషి పుట్టుక ఏడు జన్మలని, మిగిలినవన్నీ జంతువులు, సహచరుల రూపంలో ఉంటాయని నమ్ముతారు.

అయితే మన పూర్వ జన్మ గురించి తెలుసుకోవాలని ప్రతి ఒక్కరిలోనూ ఆసక్తి ఉంటుంది. ఈ జన్మలో మనం ఎలా ఉన్నా.. గత జన్మలో రాజకీయ నాయకుడా, పారిశ్రామిక వేత్తనా, వ్యాపార వేత్తనా అనేది తెలిస్తే చాలా బావుంటుందని అనుకుంటారు. అయితే ఇలా కనుక్కోవడం పెద్ద కష్టమేమీ కాదని జోతిషశాస్త్రం చెబుతోంది.

జ్యోతిషశాస్త్రం మన లక్షణాలను ఊహించగలదని మనందరికీ తెలుసు. జ్యోతిషశాస్త్రాన్ని కొన్నిసార్లు కొంతమంది విమర్శిస్తారు. జ్యోతిషశాస్త్రం మోసం భావిస్తారు. మూఢ నమ్మకాలపై చాలా ఆరోపణలు ఉన్నప్పటికీ, చాలా మంది ప్రజలు చెప్పేది నిజమని నమ్ముతారు, ఎందుకంటే మనలను ప్రభావితం చేసే విషయాలు ఏదో ఉంటుంది.

గత జన్మలో మీరు ఎలా చనిపోయారు? ఇప్పుడు మీరు తీసుకోవల్సిన జాగ్రత్తలు ఏంటి?

జాతకం అంచనాలు

జాతకం కేవలం 12 గ్రహాల 9 గ్రహాల పేరు మాత్రమే కాదు. అందులోని శాస్త్రీయ సత్యాన్ని మనం అర్థం చేసుకోవాలి. అవును. గ్రహాల కదలిక విశ్వ కదలిక అని ఈ జ్యోతిషశాస్త్రం మనకు చెబుతుంది, ఒక మనిషి జన్మించినప్పుడు, ఆ మనిషి లక్షణాలు మరియు జీవితం ఆ నిర్దిష్ట సమయంలో గ్రహాలు ఎలా పనిచేస్తాయో దానిపై ఆధారపడి ఉంటాయి.

జనన మరణాలు

జ్యోతిషశాస్త్రం ద్వారా భవిష్యత్తును ఊహించడం వంటివి ఏవీ లేవు. జ్యోతిషశాస్త్రం గతం(పూర్వజర్వజన్మ)లో ఒక నిర్దిష్ట వ్యక్తి జీవితాన్ని ఊహించగలదు. జ్యోతిషశాస్త్రం ప్రకారం కొంతమంది జనన మరణాలను కూడా ఊ హించవచ్చు.

గత జన్మంలో మరణానికి ముందు

మరణం మార్చలేని, అనివార్యమైన సహజ విషయం. కాబట్టి, మీ రాశిని బట్టి గత జన్మలో మీరు ఎలా మరణించారో తెలుసుకోవచ్చు..అదెలాగో ఇప్పుడు మనం చూద్దాం..

మేషం

మీ ముందు జన్మంలో మీ మరణం ఎలా సంభవించిందంటే మీరు మీ స్నేహితుల చేత హత్య చేయబడ్డారు. ముఖ్యంగా మీ రహస్యాలు వారికి తెలియడం ద్వారా అలా జరిగి ఉంటుందని జోతిష్యాస్త్రం తెలుపుతున్నది … కాబట్టి మీ స్వంత రహస్యాలను అత్యంత విశ్వసనీయమైన వారితో కాకుండా మరెవరితోనైనా పంచుకోవడాన్ని నివారించండి.

వృషభం

మీరు సుదీర్ఘ జీవితంతో సంతోషకరమైన జీవితాన్ని గడిపిన తర్వాతే మీ పూర్వ జన్మంలో మరణం సంభవించింది. కాబట్టి ఈ జన్మలో మీ ఆరోగ్యాన్ని భాగా చూసుకోండి మరియు ఎక్కువ కాలం జీవించడానికి ఎప్పటికప్పుడు వైద్యుడి వద్దకు వెళ్లండి.

మిథునం

ఈ రాశి వారు కొద్దిగా భిన్నంగా చనిపోయేవారు. అంటే పైనుంచి కిందకు దూకి చనిపోయే అవకాశం ఉంది. బహుశా మీరు విఫలమయ్యారు. లేదా వేరొకరు మిమ్మల్ని పట్టుకుని దూరంగా నెట్టివేసి ఉండవచ్చు. కాబట్టి ఎత్తైన ప్రదేశాలు, ఆకాశ ప్రయాణాలు, పర్వతారోహణలు మరియు ఎత్తులో తిరగడం వంటివి చేయకుండా విశ్రాంతి తీసుకోవడం మంచిది అని మీకు సలహా ఇస్తున్నారు.

కర్కాటకం

ఈ రావి వారు గత జన్మంలో నీటిలో మునిగిపోయి చనిపోయారు. కాబట్టి, ఇప్పుడు కూడా ఈత కొలను మరియు పెద్ద నీటి తొట్టెల్లో స్విమ్మింగ్ చేయడం మానుకోండి. బీచ్ మరియు సరస్సులలో ఆడుతున్నప్పుడు కొంచెం జాగ్రత్తగా ఉండండి. సహజంగా మొదట వాటర్ ట్యాంక్, వాటర్ పార్క్ లేదా బావి వద్దకు వచ్చేటప్పుడు జాగ్రత్తగా ఉండాలి.

సింహం

ఈ రాశివారు గత జన్మలో హత్య గావింపబడి ఉంటారు. ముఖ్యంగా వ్యాపారంలో, పరిశ్రమలోని పని చేసే వ్యక్తులు. వారు మనస్సును గాయపరిచే మాటలను మాట్లాడటం వల్ల ఇలా జరిగి ఉంటుందని జోతిశాస్త్రం సూచిస్తుంది. ఈ వాక్ చాతుర్థ్యం ఉన్నందున, వారి మాటలు చాలా మంది మనసులను బాధపెడతాయి. కాబట్టి మీ మాటలను కొద్దిగా నియంత్రించడం మంచిది.

కన్య

గత జన్మలో ఈ రాశి వారు ప్రమాదాలలో చనిపోయిన అవకాశం ఉంది. కాబట్టి రోడ్లపై వెళ్లేటప్పుడు జాగ్రత్తగా ఉండండి. రద్దీగా ఉండే ప్రాంతాల్లో వాహనాలు నడుపుతున్నప్పుడు జాగ్రత్తగా ఉండండి. మద్యపానం మరియు డ్రైవింగ్ మానుకోండి. ఎవరైనా వాహనాలు నడపాలనుకుంటే మానసిక స్థితి బాగున్నప్పుడే నడపండి లేదంటే ఇతరుల సహాయం తీసుకోండి.

తుల

ఈ రాశి వారు అకాల మరణం, అనారోగ్యం వల్ల మరణించి ఉండవచ్చు. కాబట్టి శారీరక ఆరోగ్యం విషయంలో జాగ్రత్తగా ఉండండి. క్రమం తప్పకుండా వైద్య పరీక్షలు చేయించుకోవాలి. మీ చుట్టూ ఎల్లప్పుడూ మిమ్మల్ని మీరు శుభ్రంగా ఉంచండి. ఆరోగ్యకరమైన ఆహారాన్ని తినండి.

వృశ్చికం

ఈ రాశి వారు మునుపటి జన్మలో వారు గుర్తు తెలియని వ్యక్తి చేత చంపబడి ఉండవచ్చు. తెలియని ప్రదేశానికి ఒంటరిగా ప్రయాణించేటప్పుడు, రాత్రి బయట గడపడానికి లేదా జనసమూహంలో ప్రయాణించేటప్పుడు చాలా జాగ్రత్తగా ఉండటం చాలా ముఖ్యం.

ధనుస్సు

మీరు గతజన్మలో ఆత్మహత్య చేసుకోవడం వల్ల చనిపోయి ఉండవచ్చు. కాబట్టి ఒత్తిడి మరియు కోపాన్ని కొద్దిగా నియంత్రించడానికి ప్రయత్నించండి.

మకరం

మీరు గత జన్మలో దుండగుల చేత చంపబడి ఉండవచ్చు . మీ పర్సనల్ జీవితం గురించి ఎవరితోనూ పంచుకోవద్దు.

కుంభం

పూర్వ జన్మలో మీరు అగ్నితో చనిపోతారు. కాబట్టి ఎలక్ట్రికల్ ఉపకరణాలను వాడేటప్పుడు, వంట చేసేటప్పుడు మరియు ఇతర ఎలక్ట్రికల్ పనులు నిర్వహించేటప్పుడు జాగ్రత్తగా ఉండండి.

మీనం

ఈ రాశి వారు గత జన్మలో యుక్తవయస్సు తర్వాత మీరు తీవ్రమైన అనారోగ్యంతో మరియు జ్వరంతో చనిపోయి ఉండవచ్చు. కాబట్టి, ఇప్పుడు మీరు తప్పనిసరిగా ఆరోగ్య జాగ్రత్తలు పాటించాలి.

Subscribe
Notify of
guest
0 Comments
Inline Feedbacks
View all comments