శివన్ ట్రైలర్ లాంచ్ కు వచ్చిన అందరికి ధన్యవాదాలు, టీజర్ లో కొంత బోల్డ్ కంటెంట్ ఉంది. ట్రైలర్ అలా లేదు, కొత్తగా కట్ చేశాం, అందరికి నచ్చుతుందని అనుకుంటున్న. నాకు జన్మ ఇచ్చిన నా తల్లి తండ్రులకు రుణపడి ఉంటాను. నేను డైరెక్టర్ అవ్వడానికి వారి సహాయ సహకారాలు మరువలేనిది. నిర్మాత డి.ఎస్. రావు గారి పాత్ర సినిమాకు హైలెట్ కానుంది. హీరో సాయి మంచి హీరోగా ఎదుగుతాడు. తరునిక హీరోయిన్ గా మంచి పెర్ఫార్మెన్స్ ఇచ్చింది. కెమెరామెన్ మీరన్ సినిమాటోగ్రఫీ బాగుంటుంది, అందరికి ఈ సినిమా నచ్చే విధంగా ఉంటుందన్నారు.

నిర్మాత సంతోష్ రెడ్డి మాట్లాడుతూ…

మా సినిమాను ఆశీర్వదించడానికి వచ్చిన మీడియా వారికి ధన్యవాదాలు. 2018 లో ఈ చిత్రాన్ని మొదలుపెట్టాను. కాస్త ఆలస్యం అయినా సరే సినిమాను విడుదల చేసి అందరికీ చూపిస్తాము. నిర్మాత సి.కళ్యాణ్ గారు మా సినిమాకు అందించిన సహాయ సహకారాలు మరువలేనిది. అలాగే నిర్మాతలు డి.ఎస్.రావు గారు, పద్మనాభరెడ్డి గారు వెంకటేష్ అన్న గారు మాకు బాగా హెల్ప్ చేశారు, వారికి స్పెషల్ థాంక్స్. భూషణ్ గారు మంచి వ్యక్తి, ఆయన వాయిస్ సినిమాకు బాగా హెల్ప్ అయ్యింది. ట్రైలర్ ఆనుకున్న దానికంటే బాగా వచ్చింది, అందుకు డైరెక్టర్ కు స్పెషల్ థాంక్స్. సినిమా సస్పెన్స్ తో సాగుతుంది. అందరికి నచ్చే విధంగా ఈ సినిమా ఉంటుంది. ఈ చిత్రానికి పనిచేసిన అందరూ టెక్నీషియన్స్, ఆర్టిస్ట్స్ కు ప్రేత్యేక ధన్యవాదాలు తెలిపారు.

హీరో సాయిజ మాట్లాడుతూ…

మమ్మల్ని సపోర్ట్ చేస్తున్న అందరికి థాంక్స్. నాకు ఈ అవకాశం ఇచ్చిన డైరెక్టర్, నిర్మాతకు ధన్యవాదాలు. సినిమా తీయ్యడానికి వచ్చిన కష్టాలన్నీ అధికమించి మేము ఈ సినిమా తీశాము. ట్రైలర్ కు అందరి నుండి పాజిటీవ్ రెస్పాన్స్ లభిస్తోంది అన్నారు.

హీరోయిన్ తరునిక మాట్లాడుతూ…

అందరూ కష్టపడి ఈ సినిమా తీశారు. సినిమాలో సస్పెన్స్ ఉంది, అది ప్రేక్షకులకు నచ్చుతుంది. నాకు ఈ అవకాశం ఇచ్చిన దర్శక నిర్మాతలకు కృతజ్ఞతలు తెలిపారు.

సహా నిర్మాత బిట్టు మాట్లాడుతూ…

మీడియా వల్లే టీజర్ సక్సెస్ అయ్యింది. ఇప్పుడు విడుదలైన ట్రైలర్ ను సక్సెస్ చెయ్యాలని ప్రజలను కోరుకుంటున్న. సినిమా చాలా బాగా వచ్చింది. కొత్త కాన్సెప్ట్ తో ప్రేక్షకుల ముందుకు వచ్చిన ఈ సినిమా తప్పకుండా హిట్ అవుతుందని తెలిపారు.

నిర్మాత పద్మనాభరెడ్డి మాట్లాడుతూ…

మంచి సినిమాలకు ప్రేక్షకులు ఎప్పుడూ బ్రహ్మరథం పడుతున్నారు. అలాగే శివన్ సినిమాలో సస్పెన్స్ బాగుంటుంది, ఆడియన్స్ కు ఈ మూవీ నచ్చి సినిమా సూపర్ హిట్ అవుతుందని నమ్ముతున్నాను అన్నారు.

నిర్మాత డి.ఎస్.రావు మాట్లాడుతూ…

డైరెక్టర్ శివన్ మంచి హీరో, హీరోయిన్, టెక్నీషియన్స్ ను ఎంచుకున్నాడు. ట్రైలర్ నాకు బాగా నచ్చింది. కొత్తవాళ్లు నటించిన ఈ సినిమా సక్సెస్ అవ్వాలని కోరుకుంటున్న అన్నారు.

ఆర్టిస్ట్ మహేష్ విట్ట మాట్లాడుతూ…

నా ఫ్రెండ్ ఈ చిత్రంలో నటించాడు. మంచి సినిమాకు ప్రేక్షకులు ఎప్పుడూ ఆదరణ చూపిస్తారు. ఈ సినిమా ట్రైలర్ బాగుంది, సక్సెస్ అయ్యింది. అలాగే సినిమా కూడా పెద్ద సక్సెస్ అవ్వాలని కోరుకుంటున్న అన్నారు.

Subscribe
Notify of
guest
0 Comments
Inline Feedbacks
View all comments