‘కాంచన 3’ విడుదల తేదీ ఖరారు చేసిన లారెన్స్

661

తెలుగు .. తమిళ భాషల్లో లారెన్స్ కి మంచి క్రేజ్ వుంది. ఆయన దర్శకత్వంలో వచ్చిన ‘కాంచన’ .. ‘కాంచన 2’ సినిమాలు ఘన విజయాలను అందుకున్నాయి. హారర్ కామెడీ నేపథ్యంలో తెరకెక్కిన ఈ సినిమాలు రెండు భాషల్లోను భారీ వసూళ్లను రాబట్టాయి. ఈ సినిమాలు టీవీలో ప్రసారమైన ప్రతిసారి మంచి రేటింగ్స్ ను రాబడుతున్నాయి. ఈ నేపథ్యంలో లారెన్స్ ‘కాంచన 3’కి ప్లాన్ చేశాడు.
సన్ పిక్చర్స్ వారితో కలిసి ఆయన ఈ సినిమాను నిర్మిస్తున్నాడు. తమన్ సంగీతాన్ని సమకూర్చుతోన్న ఈ సినిమాలో లారెన్స్ సరసన కథనాయికలుగా ఓవియా .. వేదిక నటిస్తున్నారు. ఏప్రిల్ 18వ తేదీన ఈ సినిమాను విడుదల చేయనున్నట్టు అధికారికంగా ప్రకటించారు. రజనీకాంత్ ‘పెట్టా’ సినిమా ఇంటర్వెల్ సమయంలో ‘కాంచన 3’ మోషన్ పోస్టర్ ప్రదర్శనమయ్యేలా ప్లాన్ చేస్తున్నారు. మొత్తానికి లారెన్స్ మరోమారు భయపెట్టడానికి రెడీ అవుతున్నాడన్న మాట.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here