తాను రెండో పెళ్లి చేసుకోబోతున్న‌ట్టు ప‌వ‌న్‌క‌ల్యాణ్ మాజీ భార్య రేణూదేశాయ్ ఇటీవ‌ల ప్ర‌క‌టించిన సంగ‌తి తెలిసిందే. ఇటీవ‌లె నిశ్చితార్థం కూడా జ‌రిగింది. ఈ సంద‌ర్భంగా రేణూ దేశాయ్‌కు ప‌వ‌ర్‌స్టార్ ట్విట‌ర్ ద్వారా విషెస్ తెలియ‌జేశారు. `కొత్త జీవితం ప్రారంభించ‌బోతున్న రేణుగారికి నా శుభాకాంక్ష‌లు. ఆమె ఎల్ల‌ప్పుడూ సంతోషంగా, ఆరోగ్యంగా ఉండాల‌ని ఆ దేవుణ్ని ప్రాధిస్తున్న`ని ప‌వ‌న్ ట్వీట్ చేశారు.
ఈ ట్వీట్‌పై ప‌వ‌న్ అభిమానులతోపాటు, ప‌వ‌న్‌ను ఎంత‌గానో అభిమానించే నిర్మాత బండ్ల గ‌ణేష్ కూడా స్పందించారు. ప‌వ‌న్ చేసిన ట్వీట్‌ను రీట్వీట్ చేసిన బండ్ల గ‌ణేష్‌.. `మా బాస్ అంటే ఇది` అంటూ ప్ర‌శంసించారు. ఇక ప‌వ‌న్ ట్వీట్ ప‌ట్ల ఆయ‌న అభిమానులు కూడా ఆనందం వ్య‌క్తం చేస్తున్నారు. ఇలాంటి స్వ‌చ్ఛ‌మైన మ‌నస్తత్వ‌మే త‌మ‌ను ఆక‌ర్షిస్తోంద‌ని ప‌వ‌న్ అభిమానులు ట్వీట్ల వ‌ర్షం కురిపిస్తున్నారు.
Subscribe
Notify of
guest
0 Comments
Inline Feedbacks
View all comments