ఆ టీడీపీ ఎమ్మెల్యే కు జగన్ గట్టి షాక్ ఇస్తున్నారే …

Date:

పశ్చిమ గోదావరి జిల్లాలోని టీడీపీ ఎమ్మెల్యేలలో ఎక్కువగా వినిపించే పేరు దెందులూరు ఎమ్మెల్యే చింతమనేని ప్రభాకర్ . ఈయన ఎప్పుడూ అనేక వివాదాల మధ్య ఉంటూ అనే కేసులతో ఉన్నారు . ఆయన వ్యవహార శైలి గురుంచి పెద్దగా చెప్పుకోవలసిన అవసరం లేదు , ఆయన ఎప్పుడు దూకుడుగా వివాదాస్పదంగా నడుచునే వ్యక్తి అని చాలా సందర్భాలలో ఆయన వ్యవహరించిన ప్రవర్తననుబట్టి అర్ధమవుతోంది . అయితే ఇప్పుడు ఎదురులేని టీడీపీ ఎమ్మెల్యేకు రానున్న ఎన్నికలలో గడ్డు కాలం తప్పదంటున్నారు జిల్లాలోని కొందరు ముఖ్య నాయకులు .

ఆయన ప్రజలను దూషించడం , ఇసుక మాఫియా , భూ కబ్జా కేసులలో ముఖ్యంగా ఆయన పేరు వినిపించడం వల్లనా రాను రాను ఆయనకు చెడ్డపేరు వస్తున్నది , ఆఖరికి సొంత పార్టీ వారే చింతమనేని విమర్శించే పరిస్థితి . దెందులూరు నియోజకవర్గం లో 1994 మొదలుకొని విజయం సాధిస్తూ వచ్చింది . ఒక్క 2004 లో మాత్రమే ఇక్కడ కాంగ్రెస్ నుంచి మాగంటి బాబు విజయం సాధించారు . ఇప్పుడు వైసీపీ అభ్యర్థిగా యువకుడు , వైసీపీ యూకే ,యూరప్ కన్వీనర్ గా ఉన్న ఎన్నారై కొఠారి అబ్బయ్య చౌదరిని జగన్ ఖరారు చేశారు . ఆయనకు ఇప్పుడు దెందులూరు నియోజికకవర్గం యూత్ లో రోజు రోజు కి ఆదరణ పెరిగిపోతుండడంతో ఈసారి చింతమనేని అసలు గెలుస్తారా అనే అనుమానం రాజకీయ వర్గాలలో కలవరం మొదలైంది .

2014 సార్వత్రిక ఎన్నికలలో వైసీపీ ఎమ్మెల్యే అభ్యర్థి కారుమూరి నాగేశ్వరరావు గట్టి పోటీనే ఇచ్చినా చివరికి చింతమనేని 20 వేల ఓట్ల మెజారిటీ తో గెలుపొందారు . అయితే రానున్న ఎన్నికలలో చింతమనేని కి మాత్రం గడ్డు కాలం తప్పేలా లేదు . ముఖ్యంగా ఈ పరిణామానికి చింతమనేని ప్రవర్తనే కారణమని రాజకీయ విశ్లేషకులు అంటున్నారు . సొంత నియోజకవర్గ ప్రజలను కొడుతూ , నోటికి వచ్చినట్టు దుర్భాష లాడుతూ ఉన్న నేపథ్యంలో ఆయనకు బాగా బుద్ధి చెప్పాలని ప్రజలు అనుకుంటున్నారు . దీనికి తోడు వైసీపీ అధినేత జగన్ కూడా దెందులూరు నియోజకవర్గం పై ప్రత్యేక శ్రద్ధ చూపించడం , ప్రజాసంకల్ప యాత్రలో ఆ నియోజకవర్గంలో చింతమనేని తీరును అంతా వివరిస్తూ ఎండగట్టారు . ఈ పరిణామాలు అన్నీ చూస్తూ ఉంటె కచ్చితంగా రానున్న ఎన్నికలలో చింతమనేని గట్టి షాక్ తగిలే అవకాశాలే ఎక్కువ .

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

Share post:

spot_imgspot_img

Popular

More like this
Related

ఘనంగా సర్దార్ సర్వాయి పాపన్న 373 వ జయంతి వేడుకలు

ఘనంగా సర్దార్ సర్వాయి పాపన్న 373 వ జయంతి వేడుకలు తెలంగాణ వీణ...

ఓటీటీలోకి వచ్చేస్తున్న ‘బేబీ’

ముక్కోణపు ప్రేమ కథతో.. చిన్న సినిమాగా విడుదలై.. సెన్సేషనల్ హిట్ కొట్టింది...

నేడు “అనగనగా ఒక కథ” ట్రైలర్ విడుదల

రంగు రంగుల చిత్రాల హంగుల మధ్యలో మనం మర్చిపోయిన బ్లాక్ అండ్...

సెక్యూరిటీ లేకుండా తిరుగుతున్నతెలంగాణ పీసీసీ చీఫ్ రేవంత్‌ రెడ్డి- ఎందుకిలా? అసలేం జరిగింది?

<p>ఎన్నికలు సమీపిస్తున్న టైంలో ఏ విషయమైన రాజకీయంగా కాక రేపుతుంది. ఇప్పుడు...
error: Dont Copy Our Content !! To obtain a license to our content, please contact us!