తెలుగు సినీ చరిత్రలో అగ్రతారలలో సూపర్ స్టార్ కృష్ణ ఒకరు . తెలుగు సినిమాలలో మొదటి స్కోప్ సినిమా , మొదటి కౌబాయ్ సినిమా , మొదటి కలర్ సినిమా ఇలా అన్ని రకాలుగా మొదట కృష్ణ ప్రయోగాలు చేశారు .  ఈరోజు ఆయన పుట్టినరోజు . ఈ సందర్భంగా సమ్మోహనం టీం కృష్ణను కలుకుసోని శుభాకాంక్షలు తెలిపారు  ఈ సందర్బంగా సమ్మోహనం అనే టైటిల్ పెట్టినందుకు చిత్రబృందాన్ని కృష్ణ అభినందించారు , ‘సమ్మోహనం’ రొమాంటిక్ ఎంటర్టైనర్ అని తెలుసుకున్న ఆయన, తన సినిమాల్లో ‘పండంటి కాపురం’లో రొమాంటిక్ అంశాలు ఎక్కువగా కనిపిస్తాయని అన్నారు. ఆ సినిమా 37 సెంటర్లలో 100 రోజులు ఆడిన విషయాన్ని గుర్తు చేశారు. కొత్తగా బయోపిక్ ల సందడి పెరుగుతోన్న విషయాన్ని ప్రస్తావించిన సుధీర్ బాబు, కృష్ణగారి బయోపిక్ లో హీరోగా ఎవరు చేస్తే బాగుంటుంది? ఎవరు దర్శకత్వం వహిస్తే బాగుంటుంది? అని అడిగగా  ఎప్పుడో తీయబోయే సినిమా గురించి ఇప్పుడే ఎలా చెప్పగలను? అంటూ కృష్ణ నవ్వేశారు.

Subscribe
Notify of
guest
0 Comments
Inline Feedbacks
View all comments