పవన్ ఏపీ పర్యటన షెడ్యూల్…

Date:

జనసేన అధినేత పవన్ కళ్యాణ్ తాము మొత్తం 175 స్థానాలలో పోటీ చేస్తామని త్వరలో తాను బస్సు యాత్ర చేపట్టి ప్రజల్లోకి వెళతానని ప్రకటించారు. ఇప్పుడు పవన్ ఏపీ పర్యటన షెడ్యూల్ ఖరారయ్యినట్టు సమాచారం వెలువడుతోంది. ఈ నెల 15 నుండి పవన్ బస్సు యాత్ర చేపడుతున్నారని, శ్రీకాకుళం నుండి అనంతపురం వరకు పవన్ యాత్ర ఉండబోతుందని సమాచారం. కాగా ఎక్కడ నుండి మొదలుపెదతారనేది ఇంకా స్పష్టత రాలేదు. ముందు ఉత్తరాంధ్ర నుండి మొదలుపెడతారా లేదా అనంతపురం నుండి మొదలుపెదతారా అనే విషయం మీద భిన్న అభిప్రాయాలు వెలువడుతున్నాయ్. ప్రతిపక్ష నేత జగన్ ప్రజా సంకల్ప యాత్ర ఉత్తరాంధ్ర లో కొనసాగడం వల్ల,రాయలసీమ జిల్లాలు పర్యటించి కొంత సమయం అయ్యింది కాబట్టి పవన్ మొదట అనంతపురం మీద దృష్టి పెడతారా అని రాజకీయ విశ్లేషకులు చర్చించుకుంటున్నారు. ఈ యాత్ర ద్వారా తమ పార్టీ విధి విధానాలు,క్యాడర్ ను బలోపేతం చేయాలని పవన్ భావిస్తున్నారు.అలాగే ప్రజల సమస్యల మీద అవగాహన పెంచుకునే ఉద్దేశంతో ఈ యాత్ర చేపడుతున్నారు. అయితే ఈ పర్యటన పై ఎటువంటి అధికారిక ప్రకటన వెలువడలేదు.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

Share post:

spot_imgspot_img

Popular

More like this
Related

ఘనంగా సర్దార్ సర్వాయి పాపన్న 373 వ జయంతి వేడుకలు

ఘనంగా సర్దార్ సర్వాయి పాపన్న 373 వ జయంతి వేడుకలు తెలంగాణ వీణ...

ఓటీటీలోకి వచ్చేస్తున్న ‘బేబీ’

ముక్కోణపు ప్రేమ కథతో.. చిన్న సినిమాగా విడుదలై.. సెన్సేషనల్ హిట్ కొట్టింది...

నేడు “అనగనగా ఒక కథ” ట్రైలర్ విడుదల

రంగు రంగుల చిత్రాల హంగుల మధ్యలో మనం మర్చిపోయిన బ్లాక్ అండ్...

సెక్యూరిటీ లేకుండా తిరుగుతున్నతెలంగాణ పీసీసీ చీఫ్ రేవంత్‌ రెడ్డి- ఎందుకిలా? అసలేం జరిగింది?

<p>ఎన్నికలు సమీపిస్తున్న టైంలో ఏ విషయమైన రాజకీయంగా కాక రేపుతుంది. ఇప్పుడు...
error: Dont Copy Our Content !! To obtain a license to our content, please contact us!