ఓటుకు నోటుపై కేసిఆర్ సమీక్ష…

0
360

ఓటుకు నోటు 2015 లో సంచలనం సృష్టించింది. ఎంఎల్సి ఎన్నికలప్పుడు టీడీపీ టీఆర్ఎస్ ఎమ్మెల్సీలను కొనాలని ప్రయత్నించింది. నామినేటెడ్ ఎంఎల్సీ స్టీఫెన్సన్ ను 5 కోట్ల రూపాయలు ఆఫర్ చేసారు. 50 లక్షలు ఇస్తూ రేవంత్ రెడ్డి వీడియో ద్వారా రెడ్ హండెడ్ గా పట్టుబడ్డారు. పైగా టీడీపీ అధ్యక్షుడు చంద్రబాబు నాయుడు స్టీఫెన్సన్ తో ఫోన్ సంభాషణ కూడా వెలువడి పెను ప్రకంపనలు సృష్టించింది. ఇప్పుడు ఈ కేసు సుప్రీమ్ కోర్ట్ లో ఉంది.

అయితే ఓటుకు నోటు కేసు విషయమై సిఎం కేసిఆర్ సమీక్ష నిర్వహించారు. కొద్ది సేపటి క్రితం ప్రగతి భవన్ లో ఆయన పోలీసు అధికారులతో ఈ కేసు పురోగతిపై రెండు గంటల పాటు చర్చించారు.ఈ సమావేశానికి డీజీపీ, ఏసీబీ డీజీ, న్యాయశాఖ కార్యదర్శి, కొందరు న్యాయనిపుణులు హాజరయ్యారు. ఓటుకు నోటు కేసులో ఫోరెన్సిక్ నివేదికపై చర్చించారు. నిన్న ఇదే విషయం పై గవర్నర్ తో చర్చించినట్టు తెలుస్తోంది.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here